เว็บไซต์ @บางช้าง.com > ห้องแสดงภาพ

:: Show >>> เที่ยวสวน ชมช้าง @สวนครูวินัย '2556

(1/5) > >>

Admin@บางช้าง.com:
เมื่อหลายวันก่อน ผมมีโอกาสไปเที่ยวสวนครูวินัยมาครับ ช้างบานเต็มสวน สวยๆ ทั้งนั้น
ผมเลยเก็บภาพช้างสวยๆ มาฝากกันครับ

เริ่มด้วยต้นนี้ครับ ช้างแดง BKC 99 #77 หรือเจ้าช้างแดงดอกใหญ่เท่าฝาแบรนด์ ที่ผมเคยถ่ายรูปเทียบเมื่อปีที่แล้ว
ปีนี้สวยกว่าปีแล้วอีกครับ ต้นนี้สวยมากครับ เห็นแล้วหลงเลย แต่ต้นนี้ขายไปแล้วนะครับด้วยราคาที่สูงมากๆ ครับ

ต่อด้วยช้างพลาย ลุงไพรัช ราชบุรี

ช้างส้ม BKC 63 สีสวยๆ ครับ

ไอยเรศเผือก  อุ๊ย..พิมผิด ช้างเผือกต่างหาก ช้างเผือก BKC 47 ครับ
ช่อยาวประดุจดั่งไอยเรศเลยครับ

ช้างกระช่อดกๆ ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version