เว็บไซต์ @บางช้าง.com > ห้องฐานข้อมูลคู่ผสมเบอร์ SOR

ข้อมูลเบอร์ SOR 11 (ช้างการ์ตูน x ช้างแดง)

(1/1)

Admin@บางช้าง.com:
ช้างรหัส SOR 11 เป็นคู่ผสมระหว่าง ช้างการ์ตูนลุงดำรงค์ x ช้างแดงดอกใหญ่
โดยช้างการ์ตูนลุงดำรงค์ต้นนี้ดอกใหญ่ ระเบียบช่อสวยครับ และสีสด สีเข้มมากครับ
ส่วนช้างแดงนั้น เป็นช้างแดงดอกใหญ่ และระเบียบช่อสวยเช่นกันครับ

เรามาดูรูปช้างการ์ตูนลุงดำรงค์ต้นแม่เบอร์นี้กันชัดๆ นะครับ ดอกใหญ่ สีสวย สีสดเข้มครับ
ระเบียบช่อสวยครับ ช่อยาว ช่อแน่นครับ และช่อกลม ไม่ตกท้องปลิงครับ

ต่อมาเป็นรูปช้างแดงต้นพ่อของเบอร์นี้ครับ ดอกใหญ่ ช่อแน่น ช่อยาว ระเบียบช่อสวยครับ

ความคาดหวังของไม้เบอร์นี้ :: ผมหวังให้เป็นช้างแดงดอกใหญ่ หรือช้างพลายที่สีเข้ม สีสดครับ
                                       และให้ได้ลูกไม้ออกมาที่ช่อแน่น ช่อยาว ระเบียบช่อสวย

ทั้งนี้ทั้งนั้นผมอาจจะผิดหวัง ในความคาดหวังของผมก็ได้นะครับ
เราต้องรอดูกันอีกทีว่าจะออกดอกมาเป็นอย่างไร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version