เว็บไซต์ @บางช้าง.com > ห้องแสดงภาพ

:: Show >> ช้างสะพรั่งพรูในสวนสวย ณ สวนคุณวิชัย ปี 2557

(1/9) > >>

Admin@บางช้าง.com:
ปีนี้โพสช้าหน่อย มาโพสซะปลายปีเลย ไม่ไปไรเน้ออ ถือว่าเป็นการกระตุ้นรับปีใหม่เลยละกันเน้ออๆๆ
มาเริ่มกันเลยย...

เปิดด้วยช้างส้ม VII 206 ต้นนี้ขายไปหลายหมื่นนะเอ่ออ..

ส้ม VII 206 แบบต้นเล็กก็มีจ๊ะ

VII 401 ก็มานะจ๊ะ ใครว่าไม่สวย !! ช่อยาวปี๊ด ต้นนี้รู้สึกว่าจะส่งประกวดรุ่นช่อแรกนะ

ต้นนี้ก็ VII 401 นะครับ ดอกใหญ่มากกก ใหญ่สุดใบสวนล่ะครับ ฝาแบรนด์ได้อยู่ครับ

VII 401 ครับ ไม่ธรรมดานะครับผมว่านะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version