เว็บไซต์ @บางช้าง.com > ห้องแสดงภาพ

ขอเชิญเพื่อนๆ มาร่วมกันโชว์และแชร์ภาพช้างสวยๆ ประจำปี 2557 กันครับ

(1/4) > >>

Admin@บางช้าง.com:
ขอเชิญเพื่อนๆ ชาวชุมชนคนรักกล้วยไม้ช้าง มาลงโชว์และแชร์ภาพช้างกันให้เต็มที่นะครับ ไม้ค่ายไหน สังกัดไหนได้ทั้งนั้นครับ
จะเป็นไม้ที่ซื้อจากผมหรือไม่ก็ได้นะครับ แต่ขอความกรูณาอย่าพาดพิง หรือโพสข้อความในทางที่เสียหายแก่ผู้อื่นนะครับ...

SURASAK:
ช้างแดง vii 207 ต้นนี้ช่อแน่น ไม่ตกท้องปลิง

มาๆ มาลงบ้าง เอารูปก้านช่อสวยๆ ไปก่อนนะครับ

## ช้างส้มลุงอี๊ดครับ

..ต้นนี้เป็นช้างฟาร์มต้นแรกที่ผมซื้อจากอินเตอร์เน็ตนะครับ ถือว่าเป็นก้าวแรกที่เข้าสู่วงการช้างออนไลน์ก็ว่าได้ครับ
จนมาถึงวันนี้ผมมีเว็บไซต์เป็นของตัวเอง จากคนซื้อ กลายมาเป็นคนขาย จากวันนั้นถึงวันนี้ผ่านมา 5 ปีแล้ว เร็วเน้ออ อิอิ

ต่อมาด้วยช้างกระช่อแน่นๆ แบบว่า.. มันแน่นอก !!

## ช้างกระคุณนาย (ขวด-121)

ต้นนี้ช่อมาเป็นหัวงูเลย ไม่รู้ว่าน่ากลัว.. หรือน่าลุ้น อิอิ

## ช้างค่อมตาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version